DIAMOND PLATNUMZ-AHSANTE MHESHIMIWA RAISI KWA KUWAJALI VIJANA WAKO WANA

Promoter DMK,Diamond Platnumz,Kevin Liles,Raisi Kikwete.
Hivi Majuzi wakati Tour ya Diamond ilipokuwa New York,Ma Promoter wake pamoja na Yeye mwenyewe walikaribishwa na Mheshimiwa Raisi ambapo mbali na mambo mengine Mheshimiwa alimpongeza Diamond katika mafanikio yake ikiwa nipamoja na Kuchaguliwa kuwania tuzo za BET hapa nchini Marekani.Raisi hakuwahi kupata nafasi ya kumpongeza kijana huyo kwani wakatimatangazo yalipotoka Diamond alikuwa nje ya nchi.Mheshimiwa pia alimkutanisha Diamond na aliyekuwa Raisi wa Def Jam Record/Warner Bros Music group Mr Kevin Liles ambaye alionyesha nia ya kufanya mambo makubwa na Diamond.
Kevin ni Multi Millionare mwenye utajiri wa zaidi ya Dollar Milioni 60 ambaye kwa sasa ni manager wa wanamuziki Trey Song,Big Sean,Ty Dolla Sign,Kuna uwezekano mwanamuziki Diamond akawajoin Hao hivi karibuni..waingereza wanasema(hard work pays)Congratulation to Diamond for hard work and Thank you Mr President for Supporting your Youths.
Kuna jambo liliwafurahisha kutoka kwenye video za Diamond
                                        Je wataka kujua Nini hapa kilikuwa kikizungumziwa?

Kevin akiangalia Video ya Diamond akiwa Congo kwenye simu yake.

0 Response to " DIAMOND PLATNUMZ-AHSANTE MHESHIMIWA RAISI KWA KUWAJALI VIJANA WAKO WANA"

Post a Comment